Fyrsti fundur ársins 2016 og kvæðalagaæfing

Næsti félagsfundur verður haldinn föstudaginn 8. janúar og verður kvæðalagaæfingin miðvikudagskvöldið á undan þann 6. janúar.

Á fundinum mun Sigrún Steingrímsdóttir flytja erindið Söngvarinn Hallgrímur Pétursson (1614 – 1674) – söngdæmi við harmoníumundirleik, en einnig mun Bjarki Karlsson flytja kveðskap frá liðnu ári.

Ragnar Ingi verður með bragfræðihorn sitt, en aðrir fastir dagskrárliðir eru litla hagyrðingamótið og litla kvæðamannamótið. Samkveðskapur verður á sínum stað og gert að afla Skáldu. Þá verður látinna félaga minnst.

Athugið að kvæðalagaæfingar hefjast klukkan 19:00, en félagsfundir hefjast kl 20:00 og lýkur kl 22:30. Félagar eru hvattir til að mæta á sem flesta fundi og ekki gleyma æfingunum því þar geta menn kynnst betur innviðum félagsins og sögu. Einnig eru félagar hvattir til að taka með sér gesti, bæði á fundi og æfingar, því fundir Iðunnar eru öllum opnir.

Starfsemi félagsins fer fram í Gerðubergi sjá kort á ja.is

Þessi færsla var birt undir Auglýsingar. Bókamerkja beinan tengil.

Skildu eftir svar