Aðalfundur Iðunnar og kvæðalagaæfing

004Aðalfundur Iðunnar föstudaginn  3. mars kl. 20.00.

Kvæðalagaæfing laugardaginn 4. mars kl. 14.00.  Barnagælur.

í Menningarmiðstöðinni Gerðubergi.

Aðalfundur – Fundarboð

Aðalfundur Kvæðamannafélagsins Iðunnar verður haldinn föstudaginn 3. mars kl. 20.00 í Menningarmiðstöðinni Gerðubergi.

Venjuleg aðalfundarstörf:
1. Skýrsla formanns.
2. Skýrsla féhirðis.
3. Skýrslur nefnda.
4. Ákvörðun árstillags.
5.  Kosningar í stjórn, varastjórn, nefndir og skoðunarmanna reikninga.

Önnur mál

Stjórn Iðunnar hefur samþykkt að falla frá tillögum um breytingar á lögum

Eftir aðalfundinn hefst dagskrá félagsfundarinns.

Sigurlín Hermannsdóttir flytur eigið efni í bundnu máli.
Ennig verða fastir liðir t.d. samkveðskapur, tvísöngur og Litla kvæðamannamótir undir stjórn Rósu Jóhannesdóttur, Litla hagyrðingamótið og afli Skáldu, í umsjón Helga Zimsen og Bragfræðihorn Ragnars Inga Aðalsteinssonar.

*Vakin er athygli á að kvæðlagaæfingin verður að þessu sinni á laugardegi, þann 4. kl. 14:00. Verður hún fyrir fjölskyldufólk með börn og alla þá sem hafa gaman af að syngja og kveða með börnum og fyrir þau. Þá verða kveðnar og kenndar ýmsar barnagælur. Æfingin er í umsjón Rósu Jóhannesdóttur og Báru Grímsdóttur

Félagar eru hvattir til að mæta á sem flesta fundi og ekki gleyma æfingunum því þar geta menn kynnst betur innviðum félagsins og sögu. Einnig eru félagar hvattir til að taka með sér gesti, bæði á fundi og æfingar, því fundir Iðunnar eru öllum opnir.

Starfsemi félagsins fer fram í Gerðubergi

Þessi færsla var birt í Auglýsingar og merkt sem , . Bókamerkja beinan tengil.

Skildu eftir svar